โกปี้หัวเช้า เล่าข่าวพี่น้องท้องถิ่น![💕](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t68/1/16/1f495.png)
วันที่ 11 สิงหาคม 2565 เวลา08.30 น ณ ห้องประชุมองค์การบริหารส่วนตำบลป่าแก่บ่อหิน
#นายเอกชัย หลงขาว นายกองค์การบริหารส่วนตำบลนาทอน พร้อมด้วย นายวีระพงษ์ แสงจันทร์ นักวิเคราะห์นโนบายและแผน อบต.นาทอน เข้าร่วมประชุม"โครงการประชุมบูรณาการเพื่อพัฒนาท้องถิ่นเชิงรุก ( SAO , Proactive Working2022 )" ประจำเดือนสิงหาคม 2565 เพื่อให้ทุกภาคส่วนได้เข้ามามีบทบาทในการบริหารการพัฒนาท้องถิ่น หาแนวทางแก้ไขปัญหาในรูปแบบการบูรณาการเพื่อตอบสนองความต้องการของประชาชนอย่างแท้จริง ![👍](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tfc/1/16/1f44d.png) ![👍](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tfc/1/16/1f44d.png) ![👍](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tfc/1/16/1f44d.png)
|