วันพฤหัสบดี ที่ 4 สิงหาคม 2565 เวลา 14.00 น.ณ ศูนย์เรียนรู้เพื่อการพัฒนาเศรษฐกิจพอเพียงต้นแบบ หมู่ที่ 6 บ้านท่าข้ามควาย
นายเอกชัย หลงขาว นายกองค์การบริหารส่วนตำบลนาทอน พร้อมด้วย นายมามูด ย่าเหล รองนายก อบต.นาทอน นางสาวสรวีย์ ตาเดอิน รองปลัด อบต.นาทอน ร่วมประชุมโครงการดำเนินงานชุมชนยั่งยืนเพื่อเเก้ไขปัญหายาเสพติดแบบครบวงจรตามยุทธศาสตร์ชาติ โดยมี นายชาตรี ณ ถลาง ปลัดจังหวัด เป็นประธานเปิดงาน![👍](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tfc/1/16/1f44d.png) ![👍](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tfc/1/16/1f44d.png)
#พัฒนาเยาวชน พัฒนาชาติ![🤝](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t64/1/16/1f91d.png) ![🤝](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t64/1/16/1f91d.png)
|